Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO, Cáp quang chôn trực tiếp 16FO Singlemode giá rẻ

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 FO Xuất xứ: Việt Nam Số sợi: 16 sợi quang Bước sóng : 1310 - 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).Sản phẩm cáp quang chôn Singlemode 16Core

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO, Cáp quang chôn trực tiếp 16FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO

5 sao bởi 21903 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 4988
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM.

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode 16FO chính hãng

Cáp quang chôn trực tiếp Singlemode chính hãng giá rẻ là sản phẩm được nhiều khách hàng đánh giá cao về chất lượng và hiệu suất sử dụng thuộc dòng cáp quang chôn trực tiếp. Hãy cùng thegioicapquang tìm hiểu các đặc điểm của sả phẩm này.

Cấu tạo của cáp quang 16FO chôn trực tiếp

Cáp 16FO Singlemode loại cáp quang có cấu tạo đặc biệt chuyên dụng có thể được dùng để chôn trực tiếp dưới đất thay vì treo hay luồn cống như các loại cáp quang khác.

Cáp chôn trực tiếp 16 sợi quang được bao bọc bên trong một lớp ống lỏng giúp cáp có thể bẻ cong nhiều hơn, giúp giảm thiểu tối đa hiện tượng gãy cáp. Phần lõi của cáp là phần tử độn có công dụng cố định các sợi cáp quang 16FO băng thép, bên ngoài là lớp băng chống chấm, ngăn chặn không cho nước ngấm vào bên trong cáp.

Tiếp theo lần lượt là các lớp băng thép và nhựa PVC màu đen dày có sức đàn hồi cao, khả năng chống chịu tốt đảm bảo cáp 16FO chôn trực tiếp không bị ảnh hưởng trước các tác động của môi trường và các loài gặm nhấm.

Thiết kế của cáp quang chôn trực tiếp phi kim loại

Số sợi: Từ 2 đến 60 sợi quang đơn mode.

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.

Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.

Lớp băng chống thấm nước.

Lớp nhựa PE bên trong.

Lớp sợi Aramid gia cường.

Lớp nhựa PE bên ngoài.

Dây tuốt vỏ cáp.

Thích hợp với: Cáp chôn trực tiếp hay luồn ống.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp chôn trực tiếp 16FO chính hãng

- Chiều dài tối đa: 5.000m

- Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp

- Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp

- Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700N

- Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300N

- Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm

- Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập

- Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến 60 độ

- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến 50 độ C

- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ C

Cáp 16FO chôn trực tiếp Singlemode được ứng dụng trong các hệ thống mạng viễn thông đem đến giải pháp thi công, tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898