Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây nhảy quang SingleMode FC-FC, PATCHCORD FC-FC Single-mode

Dây nhảy quang FC/APC to FC/APC PATCHCORD FC-LC Single-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Dây nhảy quang SingleMode FC-FC, PATCHCORD FC-FC Single-mode
Dây nhảy quang SingleMode FC-FC
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5012
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode FC-FC:

Dây nhảy quang FC FC là một sản phẩm rất được ưa chuộng trên thị trường viễn thông bởi khả năng truyền tải tín hiệu từ thiết bị ODF sang thiết bị khác mà ít bị suy hao quang cũng như đường truyền tín hiệu luôn ổn định. Với nhiều ưu điểm vượt trội sản phẩm mang lại nhiều lợi ích cho khách hàng. Hãy cũng chúng tôi tìm hiểu về sản phẩm dây nhảy quang FC FC qua bài viết dưới đây.

Mục Lục Bài Viết

- Dây nhảy quang FC-FC - PATCHCORD FC-LC Single-mode

- Một số lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang singlemode FC FC

- Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy Singlemode FC- FC

- Thông tin sản phẩm dây nhảy Singlemode FC FC

- Tổng hợp những sản phẩm của dây nhảy quang singlemode

Dây nhảy quang FC-FC - PATCHCORD FC-LC Single-mode

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang singlemode FC FC, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC. Thegioicapquang.com.vn chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy FC FC Singlemode các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Dây nhảy quang FC FC là loại cáp đơn mode có lõi được làm bằng thủy tinh hoặc nhựa plastic khoảng 9 micro, hoạt động ở bước sóng 1310nm, 1550nm với tốc độ khoảng 1G. Dây singlemode có màu vàng tươi, đường kính lõi 2.0mm hoặc 3.0mm. Với thiết kế đường kính nhỏ giúp khách hàng dễ dàng sử dụng nhưng khách hàng cần chú ý hạn chế gập dây để không bị đứt gãy sợi quang.

Dây nhảy singlemode là một đoạn dây cáp quang có khoảng cách từ: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,... và đã được bấm sẵn hai đầu nối là đầu FC. Dây Singlemode FC FC là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp, sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Dây nhảy quang FC/APC to FC/APC

Hình ảnh dây nhảy quang FC-FC

Một số lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang singlemode FC FC

Khi sử dụng dây nhảy quang bạn cần lưu ý một số vấn đề như sau:

- Dây nhảy quang có lõi khá nhỏ và được làm từ thủy tinh nên khách hàng cần hạn chế gập dây để hạn chế tình trạng đứt gãy sợi quang

- Khi sử dụng dây nhảy quang singlemode thì các thiết bị cùng trong một hệ thống đều phải chuẩn đường truyền singlemode và chuẩn các đầu nối để hệ thống có thể kết nối và hoạt động một cách hiệu quả.

- Dây nhảy quang có tỉ lệ suy hao càng cao thì xác suất hệ thống bị lỗi càng nhiều, do đó chúng ta cần đo kiểm độ suy hao của dây nhảy quang khi kết nối với các thiết bị (Tỉ lệ suy hao tối đa cho phép là <0.5Db, nếu >0.5Db thì tốc độ đường truyền không ổn định cần phải thay dây mới)

- Dây nhảy quang có thể cắm rút tối đa 10000 lần, quý khách hàng nên hạn chế tối đa số lần cắm rút để tránh tình trạng suy hao tín hiệu.

Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy Singlemode FC- FC

ĐẶC ĐIỂM

MÔ TẢ

Hãng

 DYSFO

Nhà phân phối

 Hợp Nhất

Đầu nối phải

 FC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode FC, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái

 FC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Loại

 FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối

 FC/FC

Kiểu sợi quang

 Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu

 0.2 dB

Bước sóng

 1310, 1550 nm

Độ uốn cong

 R = 3cm

Lực căng lớn nhất

 90 N/cm

Lực nghiền nát

 550N/cm

Chiều dài

 theo yêu cầu của khách hàng.

Số lần kết nối

 1000 lần

Độ bền kéo dãn

 Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

Suy hao chèn

 < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

Suy hao phản xạ

 PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Đường kính cáp

 3.0mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Thông tin sản phẩm dây nhảy Singlemode FC FC

Bảng thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy Singlemode FC FC
Bảng thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy Singlemode FC FC

Tổng hợp các sản phẩm dây nhảy quang singlemode 

SẢN PHẨM MÔ TẢ
Dây nhảy quang singlemode SC SC Chuẩn singlemode, 2 đầu nối SC
Dây nhảy quang singlemode SC FC Chuẩn singlemode, 1 đầu SC, 1 đầu FC
Dây nhảy quang singlemode SC LC Chuẩn singlemode, 1 đầu SC, 1 đầu LC
Dây nhảy quang singlemode LC LC Chuẩn singlemode, 2 đầu nối LC
Dây nhảy quang singlemode ST ST Chuẩn singlemode, 2 đầu nối ST
Dây nhảy quang singlemode FC ST Chuẩn singlemode, 1 đầu FC, 1 đầu ST
Dây nhảy quang singlemode FC FC Chuẩn singlemode, 2 đầu nối FC
Dây nhảy quang singlemode SC ST Chuẩn singlemode, 1 đầu SC, 1 đầu ST

Trên đây là toàn bộ các thông tin về sản phẩm dây nhảy Singlemode FC FC hãng DYS đang được phân phối bởi Hợp Nhất. Dây nhảy FC FC Singlemode có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Qúy khách hàng có nhu cầu sử dụng sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

>> Tham khảo các thông tin liên quan:

Các chi tiết kỹ thuật cần lưu ý với dây nhảy quang

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang SingleMode FC-FC" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?