Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Dây hàn quang FC Singlemode, Pigtail FC Singlemode giá rẻ

Dây hàn quang FC / UPC dài 1m, đường kính 0,9mm, đầu nối FC sử dụng với các Adapter FC riêng biệt để kết nối vào các thiết bị chuyển đổi tín hiệu video quang điện.

Dây hàn quang FC Singlemode, Pigtail FC Singlemode giá rẻ
Dây hàn quang FC Singlemode
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5299
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Chi tiết Dây hàn quang FC Singlemode

Mục Lục Bài Viết

- Dây hàn quang Singlemode FC/UPC

- Một số đặc trưng của dây hàn quang FC/UPC

- Đặc trưng của dây nhảy quang FC/UPC Singlemode

- Thông tin sản phẩm dây hàn quang FC/UPC Singlemode

Dây hàn quang Singlemode FC/UPC

Dây hàn quang FC/UPC là loại dây nối quang đầu tròn ngắn UPC chuẩn Singlemode, thiết bị đầu cuối sử dụng đường truyền chuẩn Singlemode. Dây nối quang FC Singlemode có một đầu được gắn đầu nối quang FC và đầu còn lại được bỏ trống, chiều dài 1m đường kính 0,9mm với 12 sợi màu sắc khác nhau.

Dây hàn quang FC được sử dụng để nối sợi cáp quang với các đầu chuyển đổi Adapter trong hộp ODF quang. Sợi dây nối quang giá rẻ được làm từ vật liệu nhựa PVC dẻo dai được sản xuất theo các tiêu chuẩn chống cháy dảm bảo cho sợi truyền dẫn tín hiệu dược bảo vệ tối đa nhất có thể.

Một điểm khác biệt nữa đó là dây nối quang FC Singlemode chỉ sử dụng được với các Adapter FC đầu tròn và không tương thích với bất kì một loại Adapter nào khác.

Dây hàn quang FC/UPC Singlemode giá rẻ

Hình ảnh: Dây hàn quang FC/UPC Singlemode giá rẻ

Một số đặc trưng của dây hàn quang FC

Hiện nay dây hàn quang không thể thiếu trong một đường truyền tín hiệu. Trong số đó dây hàn có đầu nối FC là một trong những đầu nối đang được sử dụng rất phổ biến.

Cấu tạo của dây hàn quang FC tương tự như các dây hàn khác, bao gồm phần dây và phần đầu nối:

- Phần thân dây với đường kính 0,9mm là một sợi dây rất nhỏ bao gồm nhiều màu sắc khác nhau, dây chỉ dài khoảng 1m.

- Phần đầu nối : Đầu nối FC sử dụng ống nối dài 2,5 mm, được thiết kế đặc biệt với thân là dạng ren, thích hợp trong môi trường có độ rung cao. Loại đầu kết nối FC này được sử dụng trong các loại dây như singlemode, multimode rất hiệu quả trong việc kết nối yêu cầu có các đầu kết nối chặt và chắc chắn.

Đầu nối FC Singlemode UPC

Hình ảnh: Đầu nối FC Singlemode UPC

Dây hàn quang FC/UPC Singlemode
Dây Pigtail FC Singlemode giá rẻ

Hình ảnh: Dây hàn quang FC/UPC Singlemode

Thông tin sản phẩm dây hàn quang FC/UPC Singlemode

Thông tin Tiêu chuẩn
Hãng DYS (DYSFO)
Nhà phân phối Hợp Nhất
Tên sản phẩm Dây hàn FC Singlemode
Loại Chuẩn Singlemode
Đầu kết nối FC/UPC
Vỏ PVC
Độ suy giảm tín hiệu < 0,2Db
Đường kính 0,9mm
Độ uốn cong > 3cm
Chiều dài 1m
Màu sắc Non-PVC 12 màu sắc khác nhau

Trên đây là hình ảnh cũng như các đặc điểm nổi bật của dây hàn quang FC hi vọng những thông tin trên sẽ hữu ích với quý khách hàng.

Hiện tại dây nối cáp quang FC chính hãng, giá rẻ được phân phối bởi Hợp Nhất có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Bạn có nhu cầu sử dụng , có những thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua Hotline 0936 559898 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất (24/7).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang FC Singlemode" tại đây)

Dây hàn quang FC khác có thể bạn quan tâm?