Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Giới thiệu về Module quang SFP 10/100

Module quang, SFP module1Gb hay còn gọi là module quang SFP Transceiver một loại thiết bị được dùng cho các thiết bị như Switch mạng, Converter quang, DSLAM,SDH cổng (dạng khe cắm) chuẩn SFP dùng để chuyển đổi tín hiệu kết nối giữa các thiết bị.

SFP Module 1Gbsử dụng 2 đầu kết nối trong đó một đầu cắm vào thiết bị và đầu còn lạ dùng cho kết nối quang hoặc đồng.

Module quang SFP 10/100 chuyên dụng được dùng cho các hệ thống thiết bị đường truyền 10/100Mbps.
Một số mã được sử dụng phổ biến như: GLC-SX-MM , GLC-GE-100FX,GLC-LH-SM.

Đặc trưng của module quang SFP 10/100

- Kích thước nhỏ, loại gắn nóng tiện lợi
- Dùng cho cáp quang multimode (đa mode) hoặc cáp Singlemode (cáp đơn mode)
- Số sợi quang: 1 sợi quang ( 1FO Single Fiber) 2 sợi quang (2FO Dual Fiber)
- Khoảng cách kết nối Module quang SFP lên tới 140Km

Mua module quang SFP ở đâu uy tín?

Hợp Nhất đơn vị phân phối thiết bị quang chính hãng, uy tín trên thị trường. Với module quang1Gb chúng tôi cung cấp sản phẩm của các hãng Cisco, G-NET kèm theo bộ sản phẩm các thiết bị chuyển mạch Swittch, chuyển đổi tín hiệu quang điện.
Tất cả các mã module do chúng tôi phân phối đều có đầy đủ CO,CQ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm và được bảo hành theo hãng.
Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm vui lòng liên hệ với chúng tôi 0981 558 668 – 0936 55 9898 để được tư vấn, hỗ trợ.
9/10

Modul quang 10/100/1000, Dây cáp quang

0966 100110 - 0936 559898