Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs 1 vào cổng 100Base-FX, single hoăc munlti mode, 4 ra cổng 10/100M RJ45, vỏ làm bằng sắt. Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện, thông số kỹ thuật converter quang Optone OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605

5 sao bởi 18130 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5042
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang đện, converter quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs:

- 4 cổng 10/100M RJ45, 1 cổng 100Base-FX, single mode hoăc mullti mode

- 10/100M auto-negotiation, tốc độ tối đa đến 20 / 200M (full-duplex)

- Supports IEEE 802.3x full-duplex flow control and back pressure half-duplex flow control

- Tự động cấu hình MDI / MDI-X, - Cổng cơ sở VLAN, - Vỏ làm bằng thép

Đặc điểm kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605, OPT-605S, OPT-605A/B 4*10/100Base-Tx to 1*100Base-Fx Switchs

- Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x

- Số cổng: 4Port 10 / 100Base-Tx và 1 cổng 100Base-Fx

- Tỷ lệ truyền: 10Mbps: 14880pps, 100Mbps: 148800pps

- Chế độ chuyển tiếp: lưu trữ và chuyển tiếp

- Chế độ điều khiển: điều khiển luồng IEEE 802.3x full-duplex và kiểm soát dòng trở lại

- Chỉ số LED: LED trạng thái của liên kết, hoạt động, Full / half duplex, tốc độ.

-Hỗ trợ cáp: 10Base-T: 3, 4 hoặc Cat 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa; 100Base-TX: Cat. 5 che chắn cặp xoắn / không được che chở, 100 mét tối đa. 100Base-Fx: 8.3μm, ​​8.7μm, 9μm and10μm trên single mode và 50,62.5 và 100μm trên multimode

- Nguồn cung cấp: AC: 220V hoặc DC: -48V

- Nhiệt độ Độ ẩm :

+ Hoạt động: Nhiệt độ (-20 ℃ đến 70 ℃) Độ ẩm (10% đến 90%)

+ Bảo quản: Nhiệt độ (-40 ℃ đến 75 ℃) Độ ẩm (5% đến 95% RH)

Một số SP tương tự:

Model

Mô tả sản phẩm
OPT-605 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Multi-mode
OPT-605S 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port Single-mode 25km
OPT-605A/B 4*10/100 RJ45 ports + 1*Fx port WDM 20km

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-605" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?