Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST, Đầu nối SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST, Đầu nối SC-ST, Adapter quang SC-ST
Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

5 sao bởi 13667 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5084
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

 Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Tóm tắt:

1.Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.

2.Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.

Đặc điểm:
1.Tương thích tốt
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC
6.Single mode/Muti-mode
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together
Ứng dụng:
1.Mạng viễn thông
2.Kiểm tra thiết bị
3.Local Area Network – Mạng cục bộ
4.CATV
5.Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau
 
 
 
 

 

 
Thông số kỹ  thuật:
Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST" tại đây)

Đầu nối quang khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898