Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST, Đầu nối SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST, Đầu nối SC-ST, Adapter quang SC-ST
Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5084
Tình trạng: Có hàng
Hợp Nhất Group Since 2010
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO
Thanh toán nhanh chóng an toàn

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.22255666 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com


Mô tả chi tiết sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST:

Mục Lục Bài Viết

- Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

- Đặc điểm của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

- Ứng dụng của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

- Thông kỹ thuật của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC ST hay thường được gọi là adapter SC ST với nhiều ưu điểm vượt trội hiện nay sản phẩm được ứng dụng rất nhiều trong thực tế. Adapter có loại đôi hoặc loại đơn, adapter quang thường được dùng để lắp vào hộp ODF để nối tiếp giữa dây nối quang và thiết bị chuyển đổi quang điện, adapter quang có chức năng tương tự như một patchpanel. Đây là một mắt xích quan trọng không thể thiếu trong hộp phối quang ODF.

Đầu nối SC:

- Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm; dùng để cố định sợi quang. Đầu SC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp người dùng thao tác dễ dàng nhất là trong không gian hẹp.

Đầu nối ST:

- Đầu nối ST được sử dụng đầu tiên trong tất cả các đầu nối và được sử dụng rộng rãi trong hệ thống cáp quang. Đầu có đường kính 2,5 mm, với thân đầu nối làm từ nhựa hoặc kim loại (thường là kim loại), được cố định thông qua khớp nối dạng vặn. Nhưng hiện nay thì đầu nối ST không còn được sử dụng nhiều như thời điểm trước đây mà chỉ thấy ở những thiết bị cũ.

Đặc điểm của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

- Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.

- Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.

- Tương thích tốt với các thiết bị

- Độ chính xác của kích thước chi tiết cao

- Tính ổn định cao

- Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng

- Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng mà khách hàng có thể lựa chọn cho hợp lý.

- Đều có trên 2 loại dây Single mode/Muti-mode

- Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

- Mạng viễn thông

- Kiểm tra thiết bị

- Local Area Network – Mạng cục bộ

- Các hệ thống CATV

- Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

Thông kỹ thuật của đầu nối quang chuyển đổi SC ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu về sản phẩm này hay bất kỳ sản phẩm nào khác. Hãy liên hệ với chúng tôi theo hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 038.559.8080 - 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST" tại đây)

Đầu nối quang khác có thể bạn quan tâm?