Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core, Cáp quang cống 8FO Singlemode giá rẻ

Cáp quang cống singlemode 8 core sản xuất tại việt nam, bước sóng 1310nm và 1550nm, loại vỏ nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, chống nước. phù hợp với các công trình ngầm, ngoài trời, trong tòa nhà. Được phân phối với giá rẻ nhất tại thegioicapquang.com.vn

Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core, Cáp quang cống 8FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core

5 sao bởi 8654 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5175
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Giới thiệu về cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core

Hiện nay cáp quang chính hãngđang được sử dụng rất nhiều ở nước ta vì loại dây này giúp mọi hệ thống mạng trở nên dễ dàng hơn trong việc truyền tải các tín hiệu vì loại dây này có thể sử dụng được cả trong nhà lẫn ngoài trời.

Không chỉ riêng biệt hơn về cách dùng, tất cả các loại cáp quang Singlemode đều đảm bảo chất lượng và giá thành cáp cũng rẻ hơn rất nhiều so với cáp Multimode. Có lẽ, cũng bởi vậy mà cáp cống 8FO Singlemode được mọi người ưa chuộng sử dụng.

Dưới đây thegioicapquang xin giới thiệu đến bạn đọc đặc điểm của loại cáp luồn cống 8FO Singlemode được ưa chuộng trên thị trường.

Cáp cống Singlemode 8FO hay còn gọi là cáp quang luồn cống Singlemode 8FO ( cáp quang đơn mốt gồm 8 sợi ) sử dụng nhiều trong mạng cáp quang ( cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, ...).

Cáp quang cống single mode 8 core - Cáp quang single mode cống  8 fo

Cáp quang cống single mode 8 core - Cáp quang single mode cống  8 fo

Hình ảnh: Minh họa cấu tạo bên trong của cáp quang luồn cống singlemode

Cáp quang cống singlemode 8 core sản xuất tại việt nam, bước sóng 1310nm và 1550nm, loại vỏ nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, chống nước. phù hợp với các công trình ngầm, ngoài trời, trong tòa nhà.

Hiện nay cáp đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ CO, CQ chứng nhận xuất xứ và chất lượng sản phẩm. Các bạn có thể liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất về giá.

Dưới đây là các đặc điểm nổi bật của cáp cống 8 sợi Singlemode, mời các bạn cùng tham khảo.

Cấu tạo cơ bản cáp quang single mode 8FO (core)

•Số sợi quang trong cáp : 8 core/Fo

•Số sợi quang trong 1 ống lỏng Max là 6 sợi

•Ống lỏng PBT (Polybuty Terephathalate). các sợi quang được thả lỏng, tự do trong ống lỏng

•Chất độn ống lỏng: Thixotrophic Jelly.

•Ống đệm: Vật liệu nhựa HDPE màu tự nhiên

•Thành phần gia cường trung tâm: Vật liệu FRP( fiberglass Reinforced Plastic)

•Vật liệu chống thấm: sợi chống thấm nước, chạy dọc theo thành phần gia cường trung tâm có tác dụng ngăm hơi ẩm trong lõi cáp

•Bảo về lõi core: Băng chống thấm nước (water blocking swellable tape) chống nhiệt và ngăn nước xâm nhập từ vỏ cáp.

•Phương pháp bện lõi: Bện đảo chiều SZ

•Lớp vỏ trong: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.0mm ± 0.1mm

•Lớp sợi gia cường: Loại sợi Kevlar được bện bên ngoài lớp vỏ trong hoặc tương đương

•Lớp vỏ ngoài: Nhựa HDPE màu đen. độ dày: ≥ 1.5mm ± 0.1m

>>Xem thêm: Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và cáp quang multimode

Thông số kỹ thuật của cáp quang luồn cống singlemode 8FO

•Tên sản phẩm: Cáp quang luồn cống Singlemode 8FO

•Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm

•Chiều dài tối đa: 5.000m

•Đánh dấu sợi và ống lỏng: Mã màu của sợi quang và ống lỏng tuân theo tiêu chuẩn TIA/EIA-98-A

•Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: £ 3.5kN

•Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN

•Khả năng chịu nén: 1500N/10cm

•Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC

•Dải nhiệt độ làm việc: -5 độ C ~ 70 độ C

•Bán kính trong nhỏ nhất khi lắp đặt: 250 mm

•Bán kính trong nhỏ nhất khi làm việc: 220 mm

•Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 3000 N

•Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1500 N

•Khả năng chịu va đập với E=10N.m, r=150nm: 30 lần va đập/impacts

•Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến +70 độ C

•Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp

•Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp.

Ứng dụng phổ biến của cáp quang luồn cống Singlemode 8FO

•Mạng LAN quang trên diện rộng

•Truyền tải dữ liệu thông tin liên lạc tốc độ cao

•Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng

•Hệ thống camera quan sát đô thị,...

>>Xem thêm: Tìm hiểu về cáp quang luồn cống Singlemode 4FO/core

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm cáp quang cống 8FO Singlemode.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898