Cáp quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core, Cáp quang cống 12FO Singlemode giá rẻ

cáp quang cống single mode 12fo xuất xứ việt nam. bước sóng 1310nm và 1550nm, Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.

Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core, Cáp quang cống 12FO Singlemode giá rẻ
Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core

5 sao bởi 6356 khách hàng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5176
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Thanh toán nhanh chóng an toàn
NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thegioicapquang@gmail.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Giới thiệu về cáp quang luồn cống singlemode 12FO/ core

Cáp quang luồn cống Singlemode một loại cáp chuyên dụng được sử dụng để luồn trong các ống cống. Khác biệt so với cáp quang Multimode, cáp cống singlemode sở hữu những điểm khác biệt rất lớn về cấu tạo.

Cáp luồn cống Singlemode có rất nhiều những loại khác nhau đáp ứng nhu cầu sử dụng của thị trường, một trong số đó chính là loại cáp quang luồn cống 12FO.

Cáp quang cống singlemode 12core hay còn gọi là cáp quang luồn cống singlemode 12fo ( cáp quang đơn mốt gồm 12 sợi ) sử dụng nhiều trong mạng cáp quang ( cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, ...) trong hệ thống mạng LAN, mạng WAN, hệ thống Camera, có thể dùng tốt trong nhà hay ngoài trời, có thể truyền tải tín hiệu đi xa mà ít bị suy hao tín hiệu, vì sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, Cáp quang single mode cống 12 core sản xuất tại việt nam, bước sóng 1310nm và 1550nm

Cáp luồn cống 12fo giá rẻ Được thiết kế để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động khi thi công và thay đổi của môi trường.

>>Xem thêm: Giới thiệu về cáp quang luồn cống Singlemode 4FO/ core

cap quang single mode 12fo

Đặc điểm cơ bản của cáp quang luồn cống 12FO Singlemode

- Loại vỏ: Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống gặm nhấm, ăn mòn và phóng điện

- Khoảng vượt tối đa: 100m

- Điện áp đường dây đi chung tối đa: 35kV/m

- Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt: 3.5kN

- Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: 2.5kN

- Khả năng chịu nén: 2000N/10cm

- Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2x10-6/oC

- Độ võng tối đa đối với áp suất gió 95daN/m2: 1.5%

- Dải nhiệt độ khi lắp đặt: -5 oC ~ 70 oC

- Dải nhiệt độ làm việc: -10 oC ~ 70 oC

- Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương

- Áp suất gió làm việc tối đa: 95 daN/m2

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: ≥ 186 mm

- Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: ≥ 93 mm

Ứng dụng của cáp quang luồn cống Singlemode 12FO

•Mạng LAN quang trên diện rộng

•Truyền tải dữ liệu thông tin liên lạc tốc độ cao

•Truyền video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng

•Hệ thống camera quan sát đô thị,...

>>Xem thêm: Giới thiệu về cáp quang luồn cống Singlemode 8FO/core

Với sự độc đáo trong thiết kế cùng với đó là những tính năng vượt trội cáp quang cống 12 sợiđã và đang được ưa chuộng sử dụng.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các Hotline trên Website để được tư vấn, hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 04.35511 222 - 04.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core" tại đây)

Cáp quang Singlemode khác có thể bạn quan tâm?

0966 100110 - 0936 559898